LK112M18TR
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
LK112M18TR Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: LK112M18TR
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IC REG LINEAR 1.8V 150MA SOT23-5
Gagnablöð: LK112M18TR.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
3000 pcs
6000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um LK112M18TR
Hlutanúmer LK112M18TR Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IC REG LINEAR 1.8V 150MA SOT23-5 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 444211 pcs Gögn LK112M18TR.pdf
Spennafall (Max) - Spenna - Output (mín / fast) 1.8V
Spenna - Output (Max) - Spenna - inntak (hámark) 14V
Birgir Tæki Pakki SOT-23-5 Röð -
Verndaraðgerðir Over Current, Over Temperature Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli SC-74A, SOT-753 PSRR 55dB (400Hz)
Output Tegund Fixed Output Configuration Positive
Önnur nöfn 497-7806-2
LK112M18TR-ND
Vinnuhitastig -30°C ~ 125°C
Fjöldi eftirlitsaðila 1 Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
nákvæm lýsing Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 1.8V 150mA SOT-23-5 Núverandi - Quiescent (IQ) 250µA
Núverandi - Output 150mA Control Features Enable