PD55003L-E
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
PD55003L-E Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: PD55003L-E
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing TRANSISTOR RF 5X5 POWERFLAT
Gagnablöð: PD55003L-E.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
3000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um PD55003L-E
Hlutanúmer PD55003L-E Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing TRANSISTOR RF 5X5 POWERFLAT Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 22624 pcs Gögn PD55003L-E.pdf
Spenna - Próf 12.5V Spennaverðlaun 40V
Transistor Tegund LDMOS Birgir Tæki Pakki PowerFLAT™ (5x5)
Röð - Power - Output 3W
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 8-PowerVDFN
Önnur nöfn 497-6472-2
PD55003L-E-ND
PD55003LE
Noise Figure -
Vöktunarnæmisstig (MSL) 3 (168 Hours) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Gain 19dB Tíðni 500MHz
nákvæm lýsing RF Mosfet LDMOS 12.5V 50mA 500MHz 19dB 3W PowerFLAT™ (5x5) Núverandi einkunn 2.5A
Núverandi - Próf 50mA Grunneiningarnúmer PD55003