PD55003TR-E
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
PD55003TR-E Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: PD55003TR-E
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing FET RF 40V 500MHZ PWRSO-10
Gagnablöð: PD55003TR-E.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
600 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um PD55003TR-E
Hlutanúmer PD55003TR-E Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing FET RF 40V 500MHZ PWRSO-10 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 11872 pcs Gögn PD55003TR-E.pdf
Spenna - Próf 12.5V Spennaverðlaun 40V
Transistor Tegund LDMOS Birgir Tæki Pakki 10-PowerSO
Röð - Power - Output 3W
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli PowerSO-10 Exposed Bottom Pad
Noise Figure - Vöktunarnæmisstig (MSL) 3 (168 Hours)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Gain 17dB
Tíðni 500MHz nákvæm lýsing RF Mosfet LDMOS 12.5V 50mA 500MHz 17dB 3W 10-PowerSO
Núverandi einkunn 2.5A Núverandi - Próf 50mA