SM15T24CAY
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
SM15T24CAY Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: SM15T24CAY
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing TVS DIODE 20.5V 42.8V SMC
Gagnablöð: SM15T24CAY.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2500 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um SM15T24CAY
Hlutanúmer SM15T24CAY Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing TVS DIODE 20.5V 42.8V SMC Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 275303 pcs Gögn SM15T24CAY.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 20.5V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 42.8V
Spenna - sundurliðun (mín) 22.8V Gerð Zener
Birgir Tæki Pakki SMC Röð Automotive, AEC-Q101, SM15TY, TRANSIL™
Power Line Protection No Power - Peak Pulse 1500W (1.5kW)
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli DO-214AB, SMC
Önnur nöfn 497-10899-2 Vinnuhitastig -40°C ~ 150°C (TJ)
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 234A (8/20µs)