SM15T27A
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
SM15T27A Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: SM15T27A
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing TVS DIODE 23.1V 48.3V SMC
Gagnablöð: SM15T27A.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2500 pcs
5000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um SM15T27A
Hlutanúmer SM15T27A Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing TVS DIODE 23.1V 48.3V SMC Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 346348 pcs Gögn SM15T27A.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 23.1V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 48.3V
Spenna - sundurliðun (mín) 25.7V Einátta rásir 1
Gerð Zener Birgir Tæki Pakki SMC
Röð SM15T, TRANSIL™ Power Line Protection No
Power - Peak Pulse 1500W (1.5kW) Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli DO-214AB, SMC Önnur nöfn 497-7869-2
SM15T27A-ND
Vinnuhitastig -55°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 207A (8/20µs) Rýmd @ Tíðni -
Grunneiningarnúmer SM15T Umsóknir General Purpose
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
SM15T27A-M3/9AT
SM15T27A-M3/9AT
Framleiðendur: Electro-Films (EFI) / Vishay
Lýsing: TVS DIODE 23.1V 37.5V DO214AB
Á lager: 472539 pcs
Sækja: SM15T27A-M3/9AT.pdf
RFQ
SM15T27A-E3/57T
SM15T27A-E3/57T
Á lager: 294716 pcs
Sækja: SM15T27A-E3/57T.pdf
RFQ
SM15T27A-M3/57T
SM15T27A-M3/57T
Sækja: SM15T27A-M3/57T.pdf
SM15T24CAHE3/9AT
SM15T24CAHE3/9AT
Lýsing: TVS DIODE 20.5V 33.2V DO214AB
Sækja: SM15T24CAHE3/9AT.pdf
SM15T27A-E3/9AT
SM15T27A-E3/9AT
Sækja: SM15T27A-E3/9AT.pdf
SM15T24CA-M3/57T
SM15T24CA-M3/57T
Sækja: SM15T24CA-M3/57T.pdf
SM15T24CA-E3/9AT
SM15T24CA-E3/9AT
Sækja: SM15T24CA-E3/9AT.pdf
SM15T27AHE3/9AT
SM15T27AHE3/9AT
Sækja: SM15T27AHE3/9AT.pdf
SM15T24CA-M3/9AT
SM15T24CA-M3/9AT
Sækja: SM15T24CA-M3/9AT.pdf
SM15T27AHE3/57T
SM15T27AHE3/57T
Sækja: SM15T27AHE3/57T.pdf
SM15T24CAY
SM15T24CAY
Framleiðendur: STMicroelectronics
Lýsing: TVS DIODE 20.5V 42.8V SMC
Sækja: SM15T24CAY.pdf
SM15T24CAHE3/57T
SM15T24CAHE3/57T
Sækja: SM15T24CAHE3/57T.pdf
Iðnaðar fréttir
Rohm bætir 10 bifreiðum SiC mosfets
"Innleiðing á SCT3xxxxxHR röðinni gerir Rohm kleift að bjóða stærsta línunni iðnaðarins ...
ON bætir SiC MOSFETs
ON Hálfleiðari hefur kynnt tvær SiC MOSFETs sem miða að EV, sól og UPS forritum. Iðnaðar bek...
APEC: TI hugsar síðar til að gera AC-DC flís með 15mW stand-by