SMC30J15A
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
SMC30J15A Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: SMC30J15A
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing TVS DIODE 15V 24.4V SMC
Gagnablöð: SMC30J15A.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2500 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um SMC30J15A
Hlutanúmer SMC30J15A Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing TVS DIODE 15V 24.4V SMC Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 251464 pcs Gögn SMC30J15A.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 15V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 24.4V
Spenna - sundurliðun (mín) 16.7V Einátta rásir 1
Gerð Zener Birgir Tæki Pakki SMC
Röð SMC30J, TRANSIL™ Power Line Protection No
Power - Peak Pulse 3000W (3kW) Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli DO-214AB, SMC Önnur nöfn 497-12203-2
Vinnuhitastig -55°C ~ 175°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 123A Rýmd @ Tíðni -