SMC30J20A
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
SMC30J20A Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: SMC30J20A
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing TVS DIODE 20V 32.4V SMC
Gagnablöð: SMC30J20A.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2500 pcs
5000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um SMC30J20A
Hlutanúmer SMC30J20A Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing TVS DIODE 20V 32.4V SMC Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 192871 pcs Gögn SMC30J20A.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 20V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 32.4V
Spenna - sundurliðun (mín) 22.2V Einátta rásir 1
Gerð Zener Birgir Tæki Pakki SMC
Röð SMC30J, TRANSIL™ Power Line Protection No
Power - Peak Pulse 3000W (3kW) Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli DO-214AB, SMC Önnur nöfn 497-12209-2
Vinnuhitastig -55°C ~ 175°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 93A Rýmd @ Tíðni -