SMC30J33A
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
SMC30J33A Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: SMC30J33A
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing TVS DIODE 33V 53.3V SMC
Gagnablöð: SMC30J33A.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um SMC30J33A
Hlutanúmer SMC30J33A Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing TVS DIODE 33V 53.3V SMC Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 95405 pcs Gögn SMC30J33A.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 33V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 53.3V
Spenna - sundurliðun (mín) 36.7V Einátta rásir 1
Gerð Zener Birgir Tæki Pakki SMC
Röð SMC30J, TRANSIL™ Power Line Protection No
Power - Peak Pulse 3000W (3kW) Pökkun Original-Reel®
Pakki / tilfelli DO-214AB, SMC Önnur nöfn 497-12220-6
Vinnuhitastig -55°C ~ 175°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 56A Rýmd @ Tíðni -