SMC30J33CA
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
SMC30J33CA Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: SMC30J33CA
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing TVS DIODE 33V 53.3V SMC
Gagnablöð: SMC30J33CA.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um SMC30J33CA
Hlutanúmer SMC30J33CA Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing TVS DIODE 33V 53.3V SMC Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 76173 pcs Gögn SMC30J33CA.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 33V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 53.3V
Spenna - sundurliðun (mín) 36.7V Gerð Zener
Birgir Tæki Pakki SMC Röð SMC30J, TRANSIL™
Power Line Protection No Power - Peak Pulse 3000W (3kW)
Pökkun Original-Reel® Pakki / tilfelli DO-214AB, SMC
Önnur nöfn 497-12221-6 Vinnuhitastig -55°C ~ 175°C (TJ)
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 56A