SPAC265BC12P0.30
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
SPAC265BC12P0.30 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: SPAC265BC12P0.30
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IC PWR SUPPLY AC-DC SWITCH ENCAP
Gagnablöð: SPAC265BC12P0.30.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um SPAC265BC12P0.30
Hlutanúmer SPAC265BC12P0.30 Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IC PWR SUPPLY AC-DC SWITCH ENCAP Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 5141 pcs Gögn SPAC265BC12P0.30.pdf
Þyngd 0.056 lb (25.4g) Spenna - Output 4 -
Spenna - Output 3 - Spenna - Output 2 -
Spenna - Output 1 12V Spenna - inntak 90 ~ 264 VAC
Gerð Enclosed Stærð / Mál 1.38" L x 0.79" W x 0.87" H (35.0mm x 20.0mm x 22.0mm)
Röð SPAC265-3W Power (Watts) 3W
Pakki / tilfelli 4-SIP Module Önnur nöfn 497-8379-5
SPAC265BC12P030
Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C Fjöldi útganga 1
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Hlaða reglugerð ±6% Línureglugerð ±1%
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Lögun SCP
Skilvirkni 80% nákvæm lýsing Enclosed AC DC Converter 1 Output 12V 250mA 90 ~ 264 VAC Input
Núverandi - Output (Max) 250mA Samþykktir CSA, EN, UL