SPAC265FC12P0.30
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
SPAC265FC12P0.30 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: SPAC265FC12P0.30
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IC PWR SUPPLY AC-DC SWITCH OPEN
Gagnablöð: SPAC265FC12P0.30.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um SPAC265FC12P0.30
Hlutanúmer SPAC265FC12P0.30 Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IC PWR SUPPLY AC-DC SWITCH OPEN Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 6716 pcs Gögn SPAC265FC12P0.30.pdf
Þyngd 0.027 lb (12.25g) Spenna - Output 4 -
Spenna - Output 3 - Spenna - Output 2 -
Spenna - Output 1 12V Spenna - inntak 90 ~ 264 VAC
Gerð Open Frame Stærð / Mál 1.30" L x 0.93" W x 0.51" H (32.9mm x 23.7mm x 13.0mm)
Röð SPAC265-3W Power (Watts) 3W
Pakki / tilfelli 4-SIP Module Önnur nöfn 497-8380-5
SPAC265FC12P030
Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C Fjöldi útganga 1
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Hlaða reglugerð ±6% Línureglugerð ±1%
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Lögun SCP
Skilvirkni 80% nákvæm lýsing Open Frame AC DC Converter 1 Output 12V 250mA 90 ~ 264 VAC Input
Núverandi - Output (Max) 250mA Samþykktir CSA, EN, UL