SPSGRF-915
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
SPSGRF-915 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: SPSGRF-915
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing RF TXRX MODULE ISM<1GHZ CHIP ANT
Gagnablöð: SPSGRF-915.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
144 pcs
576 pcs
1008 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um SPSGRF-915
Hlutanúmer SPSGRF-915 Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing RF TXRX MODULE ISM<1GHZ CHIP ANT Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 7622 pcs Gögn SPSGRF-915.pdf
Spenna - Framboð 1.8 V ~ 3.6 V Nýtt IC / Hluti SPIRIT1
Röð - Serial tengi SPI
Viðkvæmni -118dBm RF fjölskyldu / staðal General ISM < 1GHz
Bókun - Power - Output 11.6dBm
Pökkun Tray Pakki / tilfelli Module
Önnur nöfn 497-15956 Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Modulation 2-FSK, ASK, GFSK, GMSK, MSK, OOK Minni Stærð -
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Tíðni 915MHz
Gögn 500kbps Núverandi - Sending 9mA ~ 22mA
Núverandi - Móttaka 10mA Loftnetstegund Integrated, Chip