SPSGRFC-868
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
SPSGRFC-868 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: SPSGRFC-868
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing SUB1GHZ (433, 868 OR 915 MHZ) PR
Gagnablöð: 1.SPSGRFC-868.pdf2.SPSGRFC-868.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
144 pcs
576 pcs
1008 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um SPSGRFC-868
Hlutanúmer SPSGRFC-868 Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing SUB1GHZ (433, 868 OR 915 MHZ) PR Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 8017 pcs Gögn 1.SPSGRFC-868.pdf2.SPSGRFC-868.pdf
Spenna - Framboð 1.8 V ~ 3.6 V Nýtt IC / Hluti SPIRIT1
Röð - Serial tengi SPI
Viðkvæmni 11.7mg/digit, 5.9mg/digit, 2.9mg/digit RF fjölskyldu / staðal -
Bókun - Power - Output 11.6dBm
Pökkun Tray Pakki / tilfelli Module
Önnur nöfn 497-17203 Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Modulation 2FSK, ASK, GFSK, GMSK, MSK, OOK Minni Stærð -
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Tíðni 868MHz
Gögn 500kbps Núverandi - Sending 22mA
Núverandi - Móttaka 10mA Loftnetstegund Not Included, U.FL