STB10LN80K5
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STB10LN80K5 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STB10LN80K5
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing MOSFET N-CHANNEL 800V 8A D2PAK
Gagnablöð: 1.STB10LN80K5.pdf2.STB10LN80K5.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STB10LN80K5
Hlutanúmer STB10LN80K5 Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing MOSFET N-CHANNEL 800V 8A D2PAK Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 57959 pcs Gögn 1.STB10LN80K5.pdf2.STB10LN80K5.pdf
Vgs (th) (Max) @ Id 5V @ 100µA Vgs (hámark) ±30V
Tækni MOSFET (Metal Oxide) Birgir Tæki Pakki D2PAK
Röð MDmesh™ K5 Rds On (Max) @ Id, Vgs 630 mOhm @ 4A, 10V
Orkunotkun (hámark) 110W (Tc) Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli TO-263-3, D²Pak (2 Leads + Tab), TO-263AB Vinnuhitastig -55°C ~ 150°C (TJ)
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Input Capacitance (Ciss) (Max) @ Vds 427pF @ 100V
Hliðargjald (Qg) (Hámark) @ Vgs 15nC @ 10V FET tegund N-Channel
FET eiginleiki - Drive Voltage (Max Rds On, Min Rds On) 10V
Afrennsli til uppspretta spenna (VDSS) 800V nákvæm lýsing N-Channel 800V 8A (Tc) 110W (Tc) Surface Mount D2PAK
Núverandi - Stöðug holræsi (Id) @ 25 ° C 8A (Tc)