STB10N95K5
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STB10N95K5 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STB10N95K5
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing MOSFET N-CH 950V 8A D2PAK
Gagnablöð: STB10N95K5.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STB10N95K5
Hlutanúmer STB10N95K5 Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing MOSFET N-CH 950V 8A D2PAK Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 30246 pcs Gögn STB10N95K5.pdf
Vgs (th) (Max) @ Id 5V @ 100µA Vgs (hámark) ±30V
Tækni MOSFET (Metal Oxide) Birgir Tæki Pakki D2PAK
Röð SuperMESH5™ Rds On (Max) @ Id, Vgs 800 mOhm @ 4A, 10V
Orkunotkun (hámark) 130W (Tc) Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli TO-263-3, D²Pak (2 Leads + Tab), TO-263AB Önnur nöfn 497-14971-2
Vinnuhitastig -55°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Input Capacitance (Ciss) (Max) @ Vds 630pF @ 100V Hliðargjald (Qg) (Hámark) @ Vgs 22nC @ 10V
FET tegund N-Channel FET eiginleiki -
Drive Voltage (Max Rds On, Min Rds On) 10V Afrennsli til uppspretta spenna (VDSS) 950V
nákvæm lýsing N-Channel 950V 8A (Tc) 130W (Tc) Surface Mount D2PAK Núverandi - Stöðug holræsi (Id) @ 25 ° C 8A (Tc)