STB20N90K5
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STB20N90K5 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STB20N90K5
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing N-CHANNEL 900 V, 0.24 OHM TYP.,
Gagnablöð: 1.STB20N90K5.pdf2.STB20N90K5.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STB20N90K5
Hlutanúmer STB20N90K5 Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing N-CHANNEL 900 V, 0.24 OHM TYP., Leiða frjáls staða / RoHS staða
Magn í boði 27350 pcs Gögn 1.STB20N90K5.pdf2.STB20N90K5.pdf
Vgs (th) (Max) @ Id 5V @ 100µA Vgs (hámark) ±30V
Tækni MOSFET (Metal Oxide) Birgir Tæki Pakki D²PAK (TO-263)
Röð MDmesh™ Rds On (Max) @ Id, Vgs 250 mOhm @ 10A, 10V
Orkunotkun (hámark) 250W (Tc) Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli TO-263-3, D²Pak (2 Leads + Tab), TO-263AB Önnur nöfn 497-17086-2
Vinnuhitastig -55°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Input Capacitance (Ciss) (Max) @ Vds 1500pF @ 100V
Hliðargjald (Qg) (Hámark) @ Vgs 40nC @ 10V FET tegund N-Channel
FET eiginleiki - Drive Voltage (Max Rds On, Min Rds On) 10V
Afrennsli til uppspretta spenna (VDSS) 900V nákvæm lýsing N-Channel 900V 20A (Tc) 250W (Tc) Surface Mount D²PAK (TO-263)
Núverandi - Stöðug holræsi (Id) @ 25 ° C 20A (Tc)