STB20NM50T4
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STB20NM50T4 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STB20NM50T4
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing MOSFET N-CH 550V 20A D2PAK
Gagnablöð: STB20NM50T4.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um STB20NM50T4
Hlutanúmer STB20NM50T4 Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing MOSFET N-CH 550V 20A D2PAK Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 36621 pcs Gögn STB20NM50T4.pdf
Vgs (th) (Max) @ Id 5V @ 250µA Vgs (hámark) ±30V
Tækni MOSFET (Metal Oxide) Birgir Tæki Pakki D2PAK
Röð MDmesh™ Rds On (Max) @ Id, Vgs 250 mOhm @ 10A, 10V
Orkunotkun (hámark) 192W (Tc) Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli TO-263-3, D²Pak (2 Leads + Tab), TO-263AB Önnur nöfn 497-5312-2
Q1966796
STB20NM50T4-ND
Vinnuhitastig -65°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Input Capacitance (Ciss) (Max) @ Vds 1480pF @ 25V Hliðargjald (Qg) (Hámark) @ Vgs 56nC @ 10V
FET tegund N-Channel FET eiginleiki -
Drive Voltage (Max Rds On, Min Rds On) 10V Afrennsli til uppspretta spenna (VDSS) 550V
nákvæm lýsing N-Channel 550V 20A (Tc) 192W (Tc) Surface Mount D2PAK Núverandi - Stöðug holræsi (Id) @ 25 ° C 20A (Tc)