STD100N03LT4
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STD100N03LT4 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STD100N03LT4
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing MOSFET N-CH 30V 80A DPAK
Gagnablöð: STD100N03LT4.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STD100N03LT4
Hlutanúmer STD100N03LT4 Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing MOSFET N-CH 30V 80A DPAK Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 49082 pcs Gögn STD100N03LT4.pdf
Vgs (th) (Max) @ Id 1V @ 250µA Vgs (hámark) ±20V
Tækni MOSFET (Metal Oxide) Birgir Tæki Pakki DPAK
Röð STripFET™ Rds On (Max) @ Id, Vgs 5.5 mOhm @ 40A, 10V
Orkunotkun (hámark) 110W (Tc) Pökkun Cut Tape (CT)
Pakki / tilfelli TO-252-3, DPak (2 Leads + Tab), SC-63 Önnur nöfn 497-4749-1
Vinnuhitastig -55°C ~ 175°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Input Capacitance (Ciss) (Max) @ Vds 2060pF @ 25V Hliðargjald (Qg) (Hámark) @ Vgs 27nC @ 5V
FET tegund N-Channel FET eiginleiki -
Drive Voltage (Max Rds On, Min Rds On) 5V, 10V Afrennsli til uppspretta spenna (VDSS) 30V
nákvæm lýsing N-Channel 30V 80A (Tc) 110W (Tc) Surface Mount DPAK Núverandi - Stöðug holræsi (Id) @ 25 ° C 80A (Tc)