STD100NH03LT4
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STD100NH03LT4 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STD100NH03LT4
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing MOSFET N-CH 30V 60A DPAK
Gagnablöð: STD100NH03LT4.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2500 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STD100NH03LT4
Hlutanúmer STD100NH03LT4 Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing MOSFET N-CH 30V 60A DPAK Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 147252 pcs Gögn STD100NH03LT4.pdf
Vgs (th) (Max) @ Id 2.5V @ 250µA Vgs (hámark) ±20V
Tækni MOSFET (Metal Oxide) Birgir Tæki Pakki DPAK
Röð STripFET™ III Rds On (Max) @ Id, Vgs 5.5 mOhm @ 30A, 10V
Orkunotkun (hámark) 100W (Tc) Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli TO-252-3, DPak (2 Leads + Tab), SC-63 Vinnuhitastig -55°C ~ 175°C (TJ)
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Input Capacitance (Ciss) (Max) @ Vds 4100pF @ 15V
Hliðargjald (Qg) (Hámark) @ Vgs 77nC @ 10V FET tegund N-Channel
FET eiginleiki - Drive Voltage (Max Rds On, Min Rds On) 5V, 10V
Afrennsli til uppspretta spenna (VDSS) 30V nákvæm lýsing N-Channel 30V 60A (Tc) 100W (Tc) Surface Mount DPAK
Núverandi - Stöðug holræsi (Id) @ 25 ° C 60A (Tc)
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
STD100N3LF3
STD100N3LF3
Framleiðendur: STMicroelectronics
Lýsing: MOSFET N-CH 30V 80A DPAK
Á lager: 41263 pcs
Sækja: STD100N3LF3.pdf
RFQ
STD10100CTR
STD10100CTR
Framleiðendur: Sensitron Semiconductor / SMC Diode Solutions
Lýsing: DIODE ARRAY SCHOTTKY 100V DPAK
Á lager: 398166 pcs
Sækja: STD10100CTR.pdf
RFQ
STD10
STD10
Framleiðendur: Bussmann (Eaton)
Lýsing: FUSE CRTRDGE 10A 240VAC CYLINDR