STD30PF03LT4
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STD30PF03LT4 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STD30PF03LT4
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing MOSFET P-CH 30V 24A DPAK
Gagnablöð: STD30PF03LT4.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um STD30PF03LT4
Hlutanúmer STD30PF03LT4 Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing MOSFET P-CH 30V 24A DPAK Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 4903 pcs Gögn STD30PF03LT4.pdf
Vgs (th) (Max) @ Id 1V @ 250µA Vgs (hámark) ±16V
Tækni MOSFET (Metal Oxide) Birgir Tæki Pakki DPAK
Röð STripFET™ II Rds On (Max) @ Id, Vgs 28 mOhm @ 12A, 10V
Orkunotkun (hámark) 70W (Tc) Pökkun Original-Reel®
Pakki / tilfelli TO-252-3, DPak (2 Leads + Tab), SC-63 Önnur nöfn 497-3158-6
Vinnuhitastig 175°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Input Capacitance (Ciss) (Max) @ Vds 1670pF @ 25V Hliðargjald (Qg) (Hámark) @ Vgs 28nC @ 5V
FET tegund P-Channel FET eiginleiki -
Drive Voltage (Max Rds On, Min Rds On) 5V, 10V Afrennsli til uppspretta spenna (VDSS) 30V
nákvæm lýsing P-Channel 30V 24A (Tc) 70W (Tc) Surface Mount DPAK Núverandi - Stöðug holræsi (Id) @ 25 ° C 24A (Tc)