STD35N3LH5
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STD35N3LH5 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STD35N3LH5
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing MOSFET N-CH 30V 35A DPAK
Gagnablöð: STD35N3LH5.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STD35N3LH5
Hlutanúmer STD35N3LH5 Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing MOSFET N-CH 30V 35A DPAK Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 97721 pcs Gögn STD35N3LH5.pdf
Vgs (th) (Max) @ Id 2.5V @ 250µA Vgs (hámark) ±20V
Tækni MOSFET (Metal Oxide) Birgir Tæki Pakki DPAK
Röð STripFET™ V Rds On (Max) @ Id, Vgs 16 mOhm @ 15A, 10V
Orkunotkun (hámark) 35W (Tc) Pökkun Cut Tape (CT)
Pakki / tilfelli TO-252-3, DPak (2 Leads + Tab), SC-63 Önnur nöfn 497-10956-1
Vinnuhitastig -55°C ~ 175°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Input Capacitance (Ciss) (Max) @ Vds 725pF @ 25V Hliðargjald (Qg) (Hámark) @ Vgs 6nC @ 4.5V
FET tegund N-Channel FET eiginleiki -
Drive Voltage (Max Rds On, Min Rds On) 4.5V, 10V Afrennsli til uppspretta spenna (VDSS) 30V
nákvæm lýsing N-Channel 30V 35A (Tc) 35W (Tc) Surface Mount DPAK Núverandi - Stöðug holræsi (Id) @ 25 ° C 35A (Tc)