STD7NK30Z
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STD7NK30Z Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STD7NK30Z
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing MOSFET N-CH 300V 5A DPAK
Gagnablöð: STD7NK30Z.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2500 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STD7NK30Z
Hlutanúmer STD7NK30Z Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing MOSFET N-CH 300V 5A DPAK Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 258368 pcs Gögn STD7NK30Z.pdf
Vgs (th) (Max) @ Id 4.5V @ 50µA Vgs (hámark) ±30V
Tækni MOSFET (Metal Oxide) Birgir Tæki Pakki DPAK
Röð SuperMESH™ Rds On (Max) @ Id, Vgs 900 mOhm @ 2.5A, 10V
Orkunotkun (hámark) 50W (Tc) Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli TO-252-3, DPak (2 Leads + Tab), SC-63 Vinnuhitastig -55°C ~ 150°C (TJ)
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Input Capacitance (Ciss) (Max) @ Vds 380pF @ 25V
Hliðargjald (Qg) (Hámark) @ Vgs 13nC @ 10V FET tegund N-Channel
FET eiginleiki - Drive Voltage (Max Rds On, Min Rds On) 10V
Afrennsli til uppspretta spenna (VDSS) 300V nákvæm lýsing N-Channel 300V 5A (Tc) 50W (Tc) Surface Mount DPAK
Núverandi - Stöðug holræsi (Id) @ 25 ° C 5A (Tc)