STD7NM50N
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STD7NM50N Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STD7NM50N
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing MOSFET N-CH 500V 5A DPAK
Gagnablöð: STD7NM50N.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2500 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STD7NM50N
Hlutanúmer STD7NM50N Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing MOSFET N-CH 500V 5A DPAK Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 93344 pcs Gögn STD7NM50N.pdf
Vgs (th) (Max) @ Id 4V @ 250µA Vgs (hámark) ±25V
Tækni MOSFET (Metal Oxide) Birgir Tæki Pakki DPAK
Röð MDmesh™ II Rds On (Max) @ Id, Vgs 780 mOhm @ 2.5A, 10V
Orkunotkun (hámark) 45W (Tc) Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli TO-252-3, DPak (2 Leads + Tab), SC-63 Önnur nöfn 497-7975-2
STD7NM50N-ND
Vinnuhitastig -55°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Input Capacitance (Ciss) (Max) @ Vds 400pF @ 50V Hliðargjald (Qg) (Hámark) @ Vgs 12nC @ 10V
FET tegund N-Channel FET eiginleiki -
Drive Voltage (Max Rds On, Min Rds On) 10V Afrennsli til uppspretta spenna (VDSS) 500V
nákvæm lýsing N-Channel 500V 5A (Tc) 45W (Tc) Surface Mount DPAK Núverandi - Stöðug holræsi (Id) @ 25 ° C 5A (Tc)
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
STD7NM50N-1
STD7NM50N-1
Framleiðendur: STMicroelectronics
Lýsing: MOSFET N-CH 500V 5A IPAK