STE40NK90ZD
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STE40NK90ZD Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STE40NK90ZD
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing MOSFET N-CH 900V 40A ISOTOP
Gagnablöð: STE40NK90ZD.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
100 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STE40NK90ZD
Hlutanúmer STE40NK90ZD Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing MOSFET N-CH 900V 40A ISOTOP Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 2063 pcs Gögn STE40NK90ZD.pdf
Vgs (th) (Max) @ Id 4.5V @ 150µA Vgs (hámark) ±30V
Tækni MOSFET (Metal Oxide) Birgir Tæki Pakki ISOTOP®
Röð SuperFREDmesh™ Rds On (Max) @ Id, Vgs 180 mOhm @ 20A, 10V
Orkunotkun (hámark) 600W (Tc) Pökkun Tube
Pakki / tilfelli ISOTOP Önnur nöfn 497-4337-5
Vinnuhitastig -65°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Chassis Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Input Capacitance (Ciss) (Max) @ Vds 25000pF @ 25V Hliðargjald (Qg) (Hámark) @ Vgs 826nC @ 10V
FET tegund N-Channel FET eiginleiki -
Drive Voltage (Max Rds On, Min Rds On) 10V Afrennsli til uppspretta spenna (VDSS) 900V
nákvæm lýsing N-Channel 900V 40A (Tc) 600W (Tc) Chassis Mount ISOTOP® Núverandi - Stöðug holræsi (Id) @ 25 ° C 40A (Tc)