STE50DE100
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STE50DE100 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STE50DE100
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing TRANS NPN 1000V 50A ISOTOP
Gagnablöð: STE50DE100.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STE50DE100
Hlutanúmer STE50DE100 Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing TRANS NPN 1000V 50A ISOTOP Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 3260 pcs Gögn STE50DE100.pdf
Spenna - Upplausn safnara (Max) 1000V Vce Mettun (Hámark) @ Ib, Ic -
Transistor Tegund NPN - Emitter Switched Bipolar Birgir Tæki Pakki ISOTOP®
Röð - Power - Max 400W
Pökkun Tube Pakki / tilfelli ISOTOP
Önnur nöfn 497-3567-5 Vinnuhitastig 150°C (TJ)
Uppsetningartegund Chassis Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Tíðni - Umskipti -
nákvæm lýsing Bipolar (BJT) Transistor NPN - Emitter Switched Bipolar 1000V 50A 400W Chassis Mount ISOTOP® DC Núverandi Gain (hFE) (Min) @ Ic, Vce -
Núverandi - Safnari Cutoff (Max) - Núverandi - Safnari (Ic) (Hámark) 50A