STE70NM60
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STE70NM60 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STE70NM60
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing MOSFET N-CH 600V 70A ISOTOP
Gagnablöð: STE70NM60.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
100 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STE70NM60
Hlutanúmer STE70NM60 Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing MOSFET N-CH 600V 70A ISOTOP Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 2712 pcs Gögn STE70NM60.pdf
Vgs (th) (Max) @ Id 5V @ 250µA Vgs (hámark) ±30V
Tækni MOSFET (Metal Oxide) Birgir Tæki Pakki ISOTOP®
Röð MDmesh™ Rds On (Max) @ Id, Vgs 55 mOhm @ 30A, 10V
Orkunotkun (hámark) 600W (Tc) Pökkun Tube
Pakki / tilfelli ISOTOP Önnur nöfn 497-3173-5
Vinnuhitastig 150°C (TJ) Uppsetningartegund Chassis Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Input Capacitance (Ciss) (Max) @ Vds 7300pF @ 25V Hliðargjald (Qg) (Hámark) @ Vgs 266nC @ 10V
FET tegund N-Channel FET eiginleiki -
Drive Voltage (Max Rds On, Min Rds On) 10V Afrennsli til uppspretta spenna (VDSS) 600V
nákvæm lýsing N-Channel 600V 70A (Tc) 600W (Tc) Chassis Mount ISOTOP® Núverandi - Stöðug holræsi (Id) @ 25 ° C 70A (Tc)