STE88N65M5
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STE88N65M5 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STE88N65M5
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing MOSFET N-CH 650V 88A ISOTOP
Gagnablöð: STE88N65M5.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STE88N65M5
Hlutanúmer STE88N65M5 Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing MOSFET N-CH 650V 88A ISOTOP Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 2384 pcs Gögn STE88N65M5.pdf
Vgs (th) (Max) @ Id 5V @ 250µA Vgs (hámark) ±25V
Tækni MOSFET (Metal Oxide) Birgir Tæki Pakki ISOTOP
Röð MDmesh™ V Rds On (Max) @ Id, Vgs 29 mOhm @ 42A, 10V
Orkunotkun (hámark) 494W (Tc) Pökkun Tube
Pakki / tilfelli ISOTOP Önnur nöfn 497-15265-5
Vinnuhitastig 150°C (TJ) Uppsetningartegund Chassis Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Input Capacitance (Ciss) (Max) @ Vds 8825pF @ 100V Hliðargjald (Qg) (Hámark) @ Vgs 204nC @ 10V
FET tegund N-Channel FET eiginleiki -
Drive Voltage (Max Rds On, Min Rds On) 10V Afrennsli til uppspretta spenna (VDSS) 650V
nákvæm lýsing N-Channel 650V 88A (Tc) 494W (Tc) Chassis Mount ISOTOP Núverandi - Stöðug holræsi (Id) @ 25 ° C 88A (Tc)