STGB20V60DF
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STGB20V60DF Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STGB20V60DF
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IGBT 600V 40A 167W D2PAK
Gagnablöð: STGB20V60DF.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STGB20V60DF
Hlutanúmer STGB20V60DF Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IGBT 600V 40A 167W D2PAK Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 50922 pcs Gögn STGB20V60DF.pdf
Spenna - Upplausn safnara (Max) 600V Vce (á) (Hámark) @ Vge, Ic 2.2V @ 15V, 20A
Prófunarskilyrði 400V, 20A, 15V Td (á / af) @ 25 ° C 38ns/149ns
Skipta orku 200µJ (on), 130µJ (off) Birgir Tæki Pakki D2PAK
Röð - Reverse Recovery Time (trr) 40ns
Power - Max 167W Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli TO-263-3, D²Pak (2 Leads + Tab), TO-263AB Önnur nöfn 497-15118-2
Vinnuhitastig -55°C ~ 175°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Input Type Standard IGBT Tegund Trench Field Stop
Hliðargjald 116nC nákvæm lýsing IGBT Trench Field Stop 600V 40A 167W Surface Mount D2PAK
Núverandi - Safnari Pulsed (Icm) 80A Núverandi - Safnari (Ic) (Hámark) 40A