STGB30H60DF
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STGB30H60DF Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STGB30H60DF
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IGBT 600V 60A 260W D2PAK
Gagnablöð: STGB30H60DF.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um STGB30H60DF
Hlutanúmer STGB30H60DF Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IGBT 600V 60A 260W D2PAK Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 5607 pcs Gögn STGB30H60DF.pdf
Spenna - Upplausn safnara (Max) 600V Vce (á) (Hámark) @ Vge, Ic 2.4V @ 15V, 30A
Prófunarskilyrði 400V, 30A, 10 Ohm, 15V Td (á / af) @ 25 ° C 50ns/160ns
Skipta orku 350µJ (on), 400µJ (off) Birgir Tæki Pakki D2PAK
Röð - Reverse Recovery Time (trr) 110ns
Power - Max 260W Pökkun Cut Tape (CT)
Pakki / tilfelli TO-263-3, D²Pak (2 Leads + Tab), TO-263AB Önnur nöfn 497-15119-1
Vinnuhitastig -40°C ~ 175°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Input Type Standard IGBT Tegund Trench Field Stop
Hliðargjald 105nC nákvæm lýsing IGBT Trench Field Stop 600V 60A 260W Surface Mount D2PAK
Núverandi - Safnari Pulsed (Icm) 120A Núverandi - Safnari (Ic) (Hámark) 60A