STGW30NC60WD
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STGW30NC60WD Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STGW30NC60WD
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IGBT 600V 60A 200W TO247
Gagnablöð: STGW30NC60WD.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um STGW30NC60WD
Hlutanúmer STGW30NC60WD Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IGBT 600V 60A 200W TO247 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 23875 pcs Gögn STGW30NC60WD.pdf
Spenna - Upplausn safnara (Max) 600V Vce (á) (Hámark) @ Vge, Ic 2.5V @ 15V, 20A
Prófunarskilyrði 390V, 20A, 10 Ohm, 15V Td (á / af) @ 25 ° C 29.5ns/118ns
Skipta orku 305µJ (on), 181µJ (off) Birgir Tæki Pakki TO-247-3
Röð PowerMESH™ Reverse Recovery Time (trr) 40ns
Power - Max 200W Pökkun Tube
Pakki / tilfelli TO-247-3 Önnur nöfn 497-5204-5
STGW30NC60WD-ND
Vinnuhitastig -55°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Input Type Standard IGBT Tegund -
Hliðargjald 102nC nákvæm lýsing IGBT 600V 60A 200W Through Hole TO-247-3
Núverandi - Safnari Pulsed (Icm) 150A Núverandi - Safnari (Ic) (Hámark) 60A