STGW35HF60WD
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STGW35HF60WD Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STGW35HF60WD
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IGBT 600V 60A 200W TO-247
Gagnablöð: STGW35HF60WD.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
30 pcs
120 pcs
510 pcs
1020 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STGW35HF60WD
Hlutanúmer STGW35HF60WD Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IGBT 600V 60A 200W TO-247 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 25097 pcs Gögn STGW35HF60WD.pdf
Spenna - Upplausn safnara (Max) 600V Vce (á) (Hámark) @ Vge, Ic 2.5V @ 15V, 20A
Prófunarskilyrði 400V, 20A, 10 Ohm, 15V Td (á / af) @ 25 ° C 30ns/175ns
Skipta orku 290µJ (on), 185µJ (off) Birgir Tæki Pakki TO-247-3
Röð - Reverse Recovery Time (trr) 50ns
Power - Max 200W Pökkun Tube
Pakki / tilfelli TO-247-3 Önnur nöfn 497-10073-5
Vinnuhitastig -55°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Input Type Standard IGBT Tegund -
Hliðargjald 140nC nákvæm lýsing IGBT 600V 60A 200W Through Hole TO-247-3
Núverandi - Safnari Pulsed (Icm) 150A Núverandi - Safnari (Ic) (Hámark) 60A