STGW40H65DFB-4
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STGW40H65DFB-4 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STGW40H65DFB-4
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IGBT
Gagnablöð: STGW40H65DFB-4.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
600 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STGW40H65DFB-4
Hlutanúmer STGW40H65DFB-4 Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IGBT Leiða frjáls staða / RoHS staða
Magn í boði 27153 pcs Gögn STGW40H65DFB-4.pdf
Spenna - Upplausn safnara (Max) 650V Vce (á) (Hámark) @ Vge, Ic 2V @ 15V, 40A
Prófunarskilyrði 400V, 40A, 5 Ohm, 15V Td (á / af) @ 25 ° C 40ns/142ns
Skipta orku 200µJ (on), 410µJ (off) Birgir Tæki Pakki TO-247-4L
Röð HB Reverse Recovery Time (trr) 62ns
Power - Max 283W Pakki / tilfelli TO-247-4
Vinnuhitastig -55°C ~ 175°C (TJ) Uppsetningartegund Through Hole
Input Type Standard IGBT Tegund Trench Field Stop
Hliðargjald 210nC nákvæm lýsing IGBT Trench Field Stop 650V 80A 283W Through Hole TO-247-4L
Núverandi - Safnari Pulsed (Icm) 160A Núverandi - Safnari (Ic) (Hámark) 80A