STGW40H65FB
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STGW40H65FB Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STGW40H65FB
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IGBT 650V 80A 283W TO247
Gagnablöð: STGW40H65FB.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um STGW40H65FB
Hlutanúmer STGW40H65FB Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IGBT 650V 80A 283W TO247 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 15456 pcs Gögn STGW40H65FB.pdf
Spenna - Upplausn safnara (Max) 650V Vce (á) (Hámark) @ Vge, Ic 2.3V @ 15V, 40A
Prófunarskilyrði 400V, 40A, 5 Ohm, 15V Td (á / af) @ 25 ° C 40ns/142ns
Skipta orku 498mJ (on), 363mJ (off) Birgir Tæki Pakki TO-247
Röð - Power - Max 283W
Pökkun Tube Pakki / tilfelli TO-247-3
Önnur nöfn 497-14036-5 Vinnuhitastig -55°C ~ 175°C (TJ)
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Input Type Standard
IGBT Tegund Trench Field Stop Hliðargjald 210nC
nákvæm lýsing IGBT Trench Field Stop 650V 80A 283W Through Hole TO-247 Núverandi - Safnari Pulsed (Icm) 160A
Núverandi - Safnari (Ic) (Hámark) 80A