STGW60H65F
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STGW60H65F Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STGW60H65F
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IGBT 650V 120A 360W TO247
Gagnablöð: STGW60H65F.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STGW60H65F
Hlutanúmer STGW60H65F Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IGBT 650V 120A 360W TO247 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 11876 pcs Gögn STGW60H65F.pdf
Spenna - Upplausn safnara (Max) 650V Vce (á) (Hámark) @ Vge, Ic 1.9V @ 15V, 60A
Prófunarskilyrði 400V, 60A, 10 Ohm, 15V Td (á / af) @ 25 ° C 65ns/180ns
Skipta orku 750µJ (on), 1.05mJ (off) Birgir Tæki Pakki TO-247
Röð - Power - Max 360W
Pökkun Tube Pakki / tilfelli TO-247-3
Önnur nöfn 497-12422 Vinnuhitastig -55°C ~ 150°C (TJ)
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Input Type Standard
IGBT Tegund Trench Field Stop Hliðargjald 217nC
nákvæm lýsing IGBT Trench Field Stop 650V 120A 360W Through Hole TO-247 Núverandi - Safnari Pulsed (Icm) 240A
Núverandi - Safnari (Ic) (Hámark) 120A