STGW60V60F
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STGW60V60F Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STGW60V60F
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IGBT 600V 80A 375W TO247
Gagnablöð: STGW60V60F.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um STGW60V60F
Hlutanúmer STGW60V60F Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IGBT 600V 80A 375W TO247 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 15674 pcs Gögn STGW60V60F.pdf
Spenna - Upplausn safnara (Max) 600V Vce (á) (Hámark) @ Vge, Ic 2.3V @ 15V, 60A
Prófunarskilyrði 400V, 60A, 4.7 Ohm, 15V Td (á / af) @ 25 ° C 60ns/208ns
Skipta orku 750µJ (on), 550µJ (off) Birgir Tæki Pakki TO-247
Röð - Power - Max 375W
Pökkun Tube Pakki / tilfelli TO-247-3
Önnur nöfn 497-13835-5 Vinnuhitastig -55°C ~ 175°C (TJ)
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Input Type Standard
IGBT Tegund Trench Field Stop Hliðargjald 334nC
nákvæm lýsing IGBT Trench Field Stop 600V 80A 375W Through Hole TO-247 Núverandi - Safnari Pulsed (Icm) 240A
Núverandi - Safnari (Ic) (Hámark) 80A