STGWA25H120F2
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STGWA25H120F2 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STGWA25H120F2
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IGBT HB 1200V 25A HS TO247-3
Gagnablöð: STGWA25H120F2.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um STGWA25H120F2
Hlutanúmer STGWA25H120F2 Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IGBT HB 1200V 25A HS TO247-3 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 17129 pcs Gögn STGWA25H120F2.pdf
Spenna - Upplausn safnara (Max) 1200V Vce (á) (Hámark) @ Vge, Ic 2.6V @ 15V, 25A
Prófunarskilyrði 600V, 25A, 10 Ohm, 15V Td (á / af) @ 25 ° C 29ns/130ns
Skipta orku 600µJ (on), 700µJ (off) Birgir Tæki Pakki TO-247-3
Röð - Power - Max 375W
Pökkun Tube Pakki / tilfelli TO-247-3
Önnur nöfn 497-15549-5 Vinnuhitastig -55°C ~ 175°C (TJ)
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Input Type Standard
IGBT Tegund Trench Field Stop Hliðargjald 100nC
nákvæm lýsing IGBT Trench Field Stop 1200V 50A 375W Through Hole TO-247-3 Núverandi - Safnari Pulsed (Icm) 100A
Núverandi - Safnari (Ic) (Hámark) 50A