STGWA15H120F2
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STGWA15H120F2 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STGWA15H120F2
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IGBT HB 1200V 15A HS TO247-3
Gagnablöð: STGWA15H120F2.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
600 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STGWA15H120F2
Hlutanúmer STGWA15H120F2 Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IGBT HB 1200V 15A HS TO247-3 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 19065 pcs Gögn STGWA15H120F2.pdf
Spenna - Upplausn safnara (Max) 1200V Vce (á) (Hámark) @ Vge, Ic 2.6V @ 15V, 15A
Prófunarskilyrði 600V, 15A, 10 Ohm, 15V Td (á / af) @ 25 ° C 23ns/111ns
Skipta orku 380µJ (on), 370µJ (off) Birgir Tæki Pakki TO-247-3
Röð - Power - Max 259W
Pökkun Tube Pakki / tilfelli TO-247-3
Önnur nöfn 497-15547-5 Vinnuhitastig -55°C ~ 175°C (TJ)
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Input Type Standard
IGBT Tegund Trench Field Stop Hliðargjald 67nC
nákvæm lýsing IGBT Trench Field Stop 1200V 30A 259W Through Hole TO-247-3 Núverandi - Safnari Pulsed (Icm) 60A
Núverandi - Safnari (Ic) (Hámark) 30A