STGWA40H120F2
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STGWA40H120F2 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STGWA40H120F2
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IGBT BIPO 1200V 40A TO247-3
Gagnablöð: STGWA40H120F2.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um STGWA40H120F2
Hlutanúmer STGWA40H120F2 Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IGBT BIPO 1200V 40A TO247-3 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 13237 pcs Gögn STGWA40H120F2.pdf
Spenna - Upplausn safnara (Max) 1200V Vce (á) (Hámark) @ Vge, Ic 2.6V @ 15V, 40A
Prófunarskilyrði 600V, 40A, 10 Ohm, 15V Td (á / af) @ 25 ° C 18ns/152ns
Skipta orku 1mJ (on), 1.32mJ (off) Birgir Tæki Pakki TO-247 Long Leads
Röð - Power - Max 468W
Pökkun Tube Pakki / tilfelli TO-247-3
Vinnuhitastig -55°C ~ 175°C (TJ) Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Input Type Standard IGBT Tegund Trench Field Stop
Hliðargjald 158nC nákvæm lýsing IGBT Trench Field Stop 1200V 80A 468W Through Hole TO-247 Long Leads
Núverandi - Safnari Pulsed (Icm) 160A Núverandi - Safnari (Ic) (Hámark) 80A