STGWA40H65FB
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STMicroelectronics
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STGWA40H65FB
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IGBT
Gagnablöð: 1.STGWA40H65FB.pdf2.STGWA40H65FB.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um STGWA40H65FB
Hlutanúmer STGWA40H65FB Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IGBT Leiða frjáls staða / RoHS staða
Magn í boði 39413 pcs Gögn 1.STGWA40H65FB.pdf2.STGWA40H65FB.pdf
Spenna - Upplausn safnara (Max) 650V Vce (á) (Hámark) @ Vge, Ic 2V @ 15V, 40A
Prófunarskilyrði 400V, 40A, 5 Ohm, 15V Td (á / af) @ 25 ° C 40ns/142ns
Skipta orku 498µJ (on), 363µJ (off) Birgir Tæki Pakki TO-247 Long Leads
Röð HB Power - Max 283W
Pakki / tilfelli TO-247-3 Vinnuhitastig -55°C ~ 175°C (TJ)
Uppsetningartegund Through Hole Input Type Standard
IGBT Tegund Trench Field Stop Hliðargjald 210nC
nákvæm lýsing IGBT Trench Field Stop 650V 80A 283W Through Hole TO-247 Long Leads Núverandi - Safnari Pulsed (Icm) 160A
Núverandi - Safnari (Ic) (Hámark) 80A