STGWT20V60F
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STGWT20V60F Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STGWT20V60F
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IGBT 600V 40A 167W TO3PF
Gagnablöð: STGWT20V60F.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
30 pcs
120 pcs
510 pcs
1020 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STGWT20V60F
Hlutanúmer STGWT20V60F Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IGBT 600V 40A 167W TO3PF Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 30925 pcs Gögn STGWT20V60F.pdf
Spenna - Upplausn safnara (Max) 600V Vce (á) (Hámark) @ Vge, Ic 2.2V @ 15V, 20A
Prófunarskilyrði 400V, 20A, 15V Td (á / af) @ 25 ° C 38ns/149ns
Skipta orku 200µJ (on), 130µJ (off) Birgir Tæki Pakki TO-3P
Röð - Power - Max 167W
Pökkun Tube Pakki / tilfelli TO-3P-3, SC-65-3
Önnur nöfn 497-13962-5
STGWT20V60F-ND
Vinnuhitastig -55°C ~ 175°C (TJ)
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Input Type Standard
IGBT Tegund Trench Field Stop Hliðargjald 116nC
nákvæm lýsing IGBT Trench Field Stop 600V 40A 167W Through Hole TO-3P Núverandi - Safnari Pulsed (Icm) 80A
Núverandi - Safnari (Ic) (Hámark) 40A