STGWT30V60F
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STGWT30V60F Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STGWT30V60F
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IGBT 600V 60A 260W TO3PF
Gagnablöð: STGWT30V60F.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um STGWT30V60F
Hlutanúmer STGWT30V60F Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IGBT 600V 60A 260W TO3PF Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 26174 pcs Gögn STGWT30V60F.pdf
Spenna - Upplausn safnara (Max) 600V Vce (á) (Hámark) @ Vge, Ic 2.3V @ 15V, 30A
Prófunarskilyrði 400V, 30A, 10 Ohm, 15V Td (á / af) @ 25 ° C 45ns/189ns
Skipta orku 383µJ (on), 233µJ (off) Birgir Tæki Pakki TO-3P
Röð - Power - Max 260W
Pökkun Tube Pakki / tilfelli TO-3P-3, SC-65-3
Önnur nöfn 497-13963-5
STGWT30V60F-ND
Vinnuhitastig -55°C ~ 175°C (TJ)
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Input Type Standard
IGBT Tegund Trench Field Stop Hliðargjald 163nC
nákvæm lýsing IGBT Trench Field Stop 600V 60A 260W Through Hole TO-3P Núverandi - Safnari Pulsed (Icm) 120A
Núverandi - Safnari (Ic) (Hámark) 60A