STH110N8F7-2
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STMicroelectronics
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STH110N8F7-2
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing MOSFET
Gagnablöð:
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STH110N8F7-2
Hlutanúmer STH110N8F7-2 Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing MOSFET Leiða frjáls staða / RoHS staða
Magn í boði 110825 pcs Gögn
Vgs (th) (Max) @ Id 4.5V @ 250µA Vgs (hámark) ±20V
Tækni MOSFET (Metal Oxide) Birgir Tæki Pakki H2Pak-2
Röð STripFET™ F7 Rds On (Max) @ Id, Vgs 6.6 mOhm @ 55A, 10V
Orkunotkun (hámark) 170W (Tc) Pakki / tilfelli TO-263-3, D²Pak (2 Leads + Tab), TO-263AB
Vinnuhitastig -55°C ~ 175°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Input Capacitance (Ciss) (Max) @ Vds 3200pF @ 25V Hliðargjald (Qg) (Hámark) @ Vgs 45nC @ 10V
FET tegund N-Channel FET eiginleiki -
Drive Voltage (Max Rds On, Min Rds On) 10V Afrennsli til uppspretta spenna (VDSS) 80V
nákvæm lýsing N-Channel 80V 110A (Tc) 170W (Tc) Surface Mount H2Pak-2 Núverandi - Stöðug holræsi (Id) @ 25 ° C 110A (Tc)
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
STH110N7F6-2
STH110N7F6-2
Framleiðendur: STMicroelectronics
Lýsing: MOSFET N-CH 68V 80A H2PAK-2
Á lager: 161909 pcs
Sækja:
RFQ
STH140N6F7-6
STH140N6F7-6
Lýsing: N-CHANNEL 60 V, 0.0028 OHM TYP.,