STI100N10F7
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STI100N10F7 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STI100N10F7
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing MOSFET
Gagnablöð: STI100N10F7.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STI100N10F7
Hlutanúmer STI100N10F7 Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing MOSFET Leiða frjáls staða / RoHS staða
Magn í boði 120383 pcs Gögn STI100N10F7.pdf
Vgs (th) (Max) @ Id - Vgs (hámark) -
Tækni MOSFET (Metal Oxide) Birgir Tæki Pakki I2PAK (TO-262)
Röð STripFET™ Rds On (Max) @ Id, Vgs -
Orkunotkun (hámark) - Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli TO-262-3 Long Leads, I²Pak, TO-262AA Vinnuhitastig -
Uppsetningartegund Through Hole Hliðargjald (Qg) (Hámark) @ Vgs 60nC @ 25V
FET tegund N-Channel FET eiginleiki -
Drive Voltage (Max Rds On, Min Rds On) - Afrennsli til uppspretta spenna (VDSS) 100V
nákvæm lýsing N-Channel 100V 80A Through Hole I2PAK (TO-262) Núverandi - Stöðug holræsi (Id) @ 25 ° C 80A