STI10N62K3
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STI10N62K3 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STI10N62K3
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing MOSFET N-CH 620V 8.4A I2PAK
Gagnablöð: STI10N62K3.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
500 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STI10N62K3
Hlutanúmer STI10N62K3 Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing MOSFET N-CH 620V 8.4A I2PAK Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 38958 pcs Gögn STI10N62K3.pdf
Vgs (th) (Max) @ Id 4.5V @ 100µA Vgs (hámark) ±30V
Tækni MOSFET (Metal Oxide) Birgir Tæki Pakki I2PAK
Röð SuperMESH3™ Rds On (Max) @ Id, Vgs 750 mOhm @ 4A, 10V
Orkunotkun (hámark) 125W (Tc) Pökkun Tube
Pakki / tilfelli TO-262-3 Long Leads, I²Pak, TO-262AA Önnur nöfn 497-12256
Vinnuhitastig -55°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Input Capacitance (Ciss) (Max) @ Vds 1250pF @ 50V Hliðargjald (Qg) (Hámark) @ Vgs 42nC @ 10V
FET tegund N-Channel FET eiginleiki -
Drive Voltage (Max Rds On, Min Rds On) 10V Afrennsli til uppspretta spenna (VDSS) 620V
nákvæm lýsing N-Channel 620V 8.4A (Tc) 125W (Tc) Through Hole I2PAK Núverandi - Stöðug holræsi (Id) @ 25 ° C 8.4A (Tc)