STL160N3LLH6
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STL160N3LLH6 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STL160N3LLH6
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing MOSFET N-CH 30V 160A POWERFLAT56
Gagnablöð: STL160N3LLH6.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STL160N3LLH6
Hlutanúmer STL160N3LLH6 Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing MOSFET N-CH 30V 160A POWERFLAT56 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 20929 pcs Gögn STL160N3LLH6.pdf
Vgs (th) (Max) @ Id 1V @ 250µA Vgs (hámark) ±20V
Tækni MOSFET (Metal Oxide) Birgir Tæki Pakki PowerFlat™ (5x6)
Röð DeepGATE™, STripFET™ VI Rds On (Max) @ Id, Vgs 1.3 mOhm @ 17.5A, 10V
Orkunotkun (hámark) 136W (Tc) Pökkun Cut Tape (CT)
Pakki / tilfelli 8-PowerVDFN Önnur nöfn 497-11204-1
Vinnuhitastig -55°C ~ 175°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Input Capacitance (Ciss) (Max) @ Vds 6375pF @ 25V Hliðargjald (Qg) (Hámark) @ Vgs 61.5nC @ 4.5V
FET tegund N-Channel FET eiginleiki -
Drive Voltage (Max Rds On, Min Rds On) 4.5V, 10V Afrennsli til uppspretta spenna (VDSS) 30V
nákvæm lýsing N-Channel 30V 160A (Tc) 136W (Tc) Surface Mount PowerFlat™ (5x6) Núverandi - Stöðug holræsi (Id) @ 25 ° C 160A (Tc)