STL16N1VH5
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STL16N1VH5 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STL16N1VH5
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing MOSFET N-CH 12V 16A POWERFLAT
Gagnablöð: STL16N1VH5.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STL16N1VH5
Hlutanúmer STL16N1VH5 Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing MOSFET N-CH 12V 16A POWERFLAT Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 51507 pcs Gögn STL16N1VH5.pdf
Vgs (th) (Max) @ Id 500mV @ 250µA Vgs (hámark) ±8V
Tækni MOSFET (Metal Oxide) Birgir Tæki Pakki PowerFlat™ (3.3x3.3)
Röð STripFET™ V Rds On (Max) @ Id, Vgs 3 mOhm @ 8A, 4.5V
Orkunotkun (hámark) 2W (Ta), 50W (Tc) Pökkun Original-Reel®
Pakki / tilfelli 8-PowerVDFN Önnur nöfn 497-11846-6
Vinnuhitastig -55°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Input Capacitance (Ciss) (Max) @ Vds 2085pF @ 12V Hliðargjald (Qg) (Hámark) @ Vgs 26.5nC @ 4.5V
FET tegund N-Channel FET eiginleiki -
Drive Voltage (Max Rds On, Min Rds On) 2.5V, 4.5V Afrennsli til uppspretta spenna (VDSS) 12V
nákvæm lýsing N-Channel 12V 16A (Tc) 2W (Ta), 50W (Tc) Surface Mount PowerFlat™ (3.3x3.3) Núverandi - Stöðug holræsi (Id) @ 25 ° C 16A (Tc)