STLQ015M31R
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STLQ015M31R Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STLQ015M31R
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IC REG LINEAR 3.1V 150MA SOT23-5
Gagnablöð: STLQ015M31R.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STLQ015M31R
Hlutanúmer STLQ015M31R Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IC REG LINEAR 3.1V 150MA SOT23-5 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 120440 pcs Gögn STLQ015M31R.pdf
Spennafall (Max) 0.3V @ 150mA Spenna - Output (mín / fast) 3.1V
Spenna - Output (Max) - Spenna - inntak (hámark) 5.5V
Birgir Tæki Pakki SOT-23-5 Röð -
Verndaraðgerðir Over Current, Over Temperature Pökkun Cut Tape (CT)
Pakki / tilfelli SC-74A, SOT-753 PSRR 40dB ~ 15dB (1kHz ~ 100kHz)
Output Tegund Fixed Output Configuration Positive
Önnur nöfn 497-16904-1 Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C (TJ)
Fjöldi eftirlitsaðila 1 Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
nákvæm lýsing Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 3.1V 150mA SOT-23-5 Núverandi - Framboð (Hámark) 2.4µA
Núverandi - Quiescent (IQ) 1.7µA Núverandi - Output 150mA