STLQ015XG28R
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STLQ015XG28R Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STLQ015XG28R
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IC REG LINEAR 2.8V 150MA SOT666
Gagnablöð: STLQ015XG28R.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um STLQ015XG28R
Hlutanúmer STLQ015XG28R Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IC REG LINEAR 2.8V 150MA SOT666 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 6021 pcs Gögn STLQ015XG28R.pdf
Spennafall (Max) 0.3V @ 150mA Spenna - Output (mín / fast) 2.8V
Spenna - Output (Max) - Spenna - inntak (hámark) 5.5V
Birgir Tæki Pakki SOT-666 Röð -
Verndaraðgerðir Over Current, Over Temperature Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli SOT-563, SOT-666 PSRR 40dB ~ 15dB (1kHz ~ 100kHz)
Output Tegund Fixed Output Configuration Positive
Önnur nöfn 497-10528-2 Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C
Fjöldi eftirlitsaðila 1 Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
nákvæm lýsing Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 2.8V 150mA SOT-666 Núverandi - Quiescent (IQ) 2.4µA
Núverandi - Output 150mA Control Features Enable