STM32L063C8T6
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STM32L063C8T6
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IC MCU 32BIT 64KB FLASH 48LQFP
Gagnablöð: 1.STM32L063C8T6.pdf2.STM32L063C8T6.pdf3.STM32L063C8T6.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1500 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STM32L063C8T6
Hlutanúmer STM32L063C8T6 Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IC MCU 32BIT 64KB FLASH 48LQFP Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 43823 pcs Gögn 1.STM32L063C8T6.pdf2.STM32L063C8T6.pdf3.STM32L063C8T6.pdf
Spenna - Framboð (Vcc / Vdd) 1.65 V ~ 3.6 V Birgir Tæki Pakki 48-LQFP (7x7)
Hraði 32MHz Röð STM32L0
RAM stærð 8K x 8 Program Minni Tegund FLASH
Pökkun Tray Pakki / tilfelli 48-LQFP
Oscillator Tegund Internal Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C (TA)
Fjöldi I / O 37 Vöktunarnæmisstig (MSL) 3 (168 Hours)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant EEPROM stærð 2K x 8
nákvæm lýsing ARM® Cortex®-M0+ STM32L0 Microcontroller IC 32-Bit 32MHz 64KB (64K x 8) FLASH 48-LQFP (7x7) Gögn Breytir A/D 10x12b, D/A 1x12b