STM32L071CBT3
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STM32L071CBT3
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IC MCU 32BIT 128KB FLASH 48LQFP
Gagnablöð: 1.STM32L071CBT3.pdf2.STM32L071CBT3.pdf3.STM32L071CBT3.pdf4.STM32L071CBT3.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1500 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STM32L071CBT3
Hlutanúmer STM32L071CBT3 Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IC MCU 32BIT 128KB FLASH 48LQFP Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Spenna - Framboð (Vcc / Vdd) 1.65 V ~ 3.6 V Hraði 32MHz
Röð STM32L0 RAM stærð 20K x 8
Program Minni Tegund FLASH Program Memory Size 128KB (128K x 8)
Yfirborðslegur Brown-out Detect/Reset, DMA, POR, PWM, WDT Oscillator Tegund Internal
Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C (TA) Fjöldi I / O 37
Vöktunarnæmisstig (MSL) 3 (168 Hours) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
EEPROM stærð 6K x 8 nákvæm lýsing ARM® Cortex®-M0+ STM32L0 Microcontroller IC 32-Bit 32MHz 128KB (128K x 8) FLASH